หน้าเว็บบอร์ด ข้อมูลการใช้งาน CRV G4 ปัญหาการใช้งาน CRV G4 ไขกุญแจรถยังไงให้สัญญาณกันขโมยไม่ร้อง

ไขกุญแจรถยังไงให้สัญญาณกันขโมยไม่ร้อง

พูดคุยถึงการใช้งาน, ปัญหาต่างๆที่พบ และวิธีแก้ไข, แนะนำ ในการใช้รถ CRV G4
รูปภาพ

tbj2mx ไมล์สะสม LV.5
ไมล์สะสม LV.5

ไม่ทราบว่าท่านใดเคยใช้กุญแขไขประตูดูบ้างครับแล้วสัญญาณไม่ร้อง มีทริคยังไง ผมไขแล้วร้องไม่เข้าใจ จนกว่าจะเอาลูกกุญแจมาสตาร์ทถึงจะดับ

Phonphrat ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.3
ไมล์สะสม LV.3

รถสี: บอร์นเงิน
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 463
สิ่งที่อยากจะบอก: Life is Discovery
tbj2mx เขียน:
ไม่ทราบว่าท่านใดเคยใช้กุญแขไขประตูดูบ้างครับแล้วสัญญาณไม่ร้อง มีทริคยังไง ผมไขแล้วร้องไม่เข้าใจ จนกว่าจะเอาลูกกุญแจมาสตาร์ทถึงจะดับ

ผมใช้กดปุ่มที่ประตูรถ โดยไม่ใช้กดล๊อคโดยรีโมทคอนโทรล

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000