หน้าเว็บบอร์ด ข้อมูลการใช้งาน CRV G4 ปัญหาการใช้งาน CRV G4 สมัครสมาชิกแล้วมาแนะนำตัวกระทู้นี้กันครับ

สมัครสมาชิกแล้วมาแนะนำตัวกระทู้นี้กันครับ

พูดคุยถึงการใช้งาน, ปัญหาต่างๆที่พบ และวิธีแก้ไข, แนะนำ ในการใช้รถ CRV G4
รูปภาพ

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: 2015
สวัสดีครับผมชื่อพงษ์ ตอนนี้ใช้รถ crv 2.0e4wd 2015(minor chenge)อยู่คลองหลวงยินดีที่ได้รู้จักสมาชิคทุกท่านครับผม :D :D :D
แก้ไขล่าสุดโดย hnumpoothai เมื่อ อาทิตย์ 15 ต.ค. 2017 7:27 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง

runcrv ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

คิงคองนะครับ Crv 2.0E 4WD 2013
ระแวก ลาดกระบังอ่อนนุช :mrgreen:
มีของแต่งไม่ได้ใช้ "ส่งมาให้ฉัน ฉันรับไว้เอง"

สวัสดีครับชื่อป๊อกครับอยูโซนสุวรรณภูมิ กำลังสนใจ G4 2.4 ตัวสุดท้ายครับ เลยเข้ามาหาข้อมูลครับ.. :D :D :D

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000