หน้าเว็บบอร์ด ข้อมูลการใช้งาน CRV G4 ปัญหาการใช้งาน CRV G4 สมัครสมาชิกแล้วมาแนะนำตัวกระทู้นี้กันครับ

สมัครสมาชิกแล้วมาแนะนำตัวกระทู้นี้กันครับ

พูดคุยถึงการใช้งาน, ปัญหาต่างๆที่พบ และวิธีแก้ไข, แนะนำ ในการใช้รถ CRV G4
รูปภาพ

piyabutr ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.5
ไมล์สะสม LV.5

รถสี: Alabaster Silver Metallic
รุ่นรถ: 2.0E 4 wd
รหัสสมาชิก : CG4T No: 555
สิ่งที่อยากจะบอก: คนมากมายอยากจะเปลี่ยนแปลงโลกใบนี้
รูปภาพ

สมาชิกใหม่ แต่รถเริ่มเก่าแล้ว ยะห์ จากนครปฐม ครับ :P
แก้ไขล่าสุดโดย piyabutr เมื่อ ศุกร์ 26 พ.ค. 2017 8:03 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
piyabutr - CRV G4 2.0 E
CG4T555 Thailand. com.

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: 2.0 se 4 wd
รหัสสมาชิก : CG4T No: 556
สิ่งที่อยากจะบอก: อยากร่วมกิจกรรม
สวัสดีครับ ส ครับ ยู จ.เลย รับเหมาก่อสร้าง ใช้รถ crv g4 สีขาว

ดีครับ บิว แบ่งกันเล่น ครับ

สนใจโมเดลการ์ตูนนำเข้าสอบถามได้ครับ

G4 ดำดุครับ

รุ่นรถ: 2.0 E 4wd
รหัสสมาชิก : CG4T No: 95
ไพโรจน์ น้องใหม่ครับ -ขอรายงานตัวครับ

สวัสดีครับสมาชิกใหม่ ชื่อBebe ยินดีได้รู้จักพี่ๆทุกคน อยู่โซนรังสิต ปทุมธานี
เข้ามาหาความรู้และเพื่อนๆพี่ๆที่ใช้รถรุ่นนี้ทุกคน
ผมใช้ CRV G4. ปี 2013
2.0 ขับ4
สีขาว
มีอะไรแนะนำกันด้วยนะฮะ
ปล.ผมไปอยู่ส่วนไหนของโลกใบนี้มาถึงเพิ่งมาสมัคร. ฮ่าๆ

สวัสดีครับ
ผมชื่อหนุ่ม กิติศักดิ์ ใช้ CRV G4 2.0 4WD ปี 13 สีตะกั๋ว ยินดีรู้จักทุกท่าน
มีอะไรก็สอบถามหรือแนะนำการใช้งานผม ได้นะครับ ขอบคุณคนับ

jae

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ออกรถมาเดือนธันวาคมปีที่แล้วครับ

jenghero ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.25
ไมล์สะสม LV.25

รถสี: เทาโพลิส
รุ่นรถ: Gen4 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 038
สิ่งที่อยากจะบอก: Not For Sale Just For Friend
ยินดีต้อนรับทุกท่านน่ะครับ :D
รับทำภายในลายไม้และเคฟล่าครับhttp://crvg4thailand.com/forum/viewtopic.php?f=29&t=24

MOUNG48 สมาชิก CG4T562 มาแนะนำตัวครับ
ใช้ CRV 2.4 ปี 2013 สีดำ

รุ่นรถ: 2.4 EL
รหัสสมาชิก : CG4T No: 572
สวัสดีครับ ชื่อ ที สมาชิกใหม่
บางพลี/ลาดกระบัง. ทักทายได้ครับ

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000