หน้าเว็บบอร์ด ข้อมูลการใช้งาน CRV G4 ปัญหาการใช้งาน CRV G4 เสียงดังบริเวณคอนโซลฝั่งคนขับ

เสียงดังบริเวณคอนโซลฝั่งคนขับ

พูดคุยถึงการใช้งาน, ปัญหาต่างๆที่พบ และวิธีแก้ไข, แนะนำ ในการใช้รถ CRV G4
รูปภาพ

SYM ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

รถสี: White
รุ่นรถ: 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 481
สอบถามครับ​พอดีมีเสียงที่บริเวณคอลโซลฝั่งคนขับตอนวิ่งที่ความเร็ว80-120 ครับ​ ที่ความเร็วต่ำกว่า80​ไม่มีเสียง​ตกหลุมก็ไม่มีเสียง​ เสียงแก๊กๆ​ ยาวๆ​3-4 วิก็หยุด​ และมาดังใหม่อีก เสียงเหมือนไฟช็อต​ และเหมือนน็อตหลวม ทีแรกนึกว่ามีจุดหลวมลองแกะตรวจสอบหลายทีก็ไม่เจอครับ​ รบกวนด้วยครับ

ลองเช็คล้อหน้าขวาดูนะครับ นาจะเกี่ยวกับล้อ

918kiss

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000